Conversation Between meo95 and PaRn ssR

9 Visitor Messages

1. Cosmos II มายังครับอยากชมอ่ะ
  2. จับยัดแมวน้ำคงงามหลายครับ
  3. Cosmos II ใกล้เข้ามาแล้ว อิอิ
  4. แต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอยนะครับ ผมอัฟเดทใหม่แล้วนะครับ เอาแบบไม่มีไฟ แต่เปลี่ยนพัดลมด้านล่าง 3 ตัวครับ ลมแรงกว่าเก่าเยอะเลย
  5. ส่วนมากเขาจะมีโปรเจ็กท์เป็นของตัวเองครับ

ลองสังเกตดูครับ บางกระทู้นานเป็นปีเลยกว่าจะทำเสร็จซักตัว
  6. กำ เห็นชื่อในนี้ มันไม่เหมือนที่เมืองไทย อิอิ
    ฟรั่งไม่ค่อยโม้เลย เห็นไม่ค่อยคุยซักเท่าไร
  7. ก็เห็นๆกันอยู่
  8. สวัสดีครับ ท่านเคยเข้า ocz หรือเปล่าครับ ว่าคุ้น ๆ ยู่ครับ
  9. สวัสดีครับ

ผม P@RN จาก OverclockZone

ตามมาคุยภาษาไทยกัน 555
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9